PDA

View Full Version : Chức năng Diễn Đàn

thangmt
05-23-2014, 12:19 AM
Kính thưa : Ban Thiết kế-Quản lý Web,Ban Quản Trị Diễn đàn .
Vừa wa sau khi nâng cấp thành Vip member Tôi và một số anh em khác đã mất(hoặc bị khoá) chức năng pm,lâu lâu nút thank lại chập chờn,có những chuyện tế nhị mà không biết số liên lạc hay vì lý do nhạy cảm nào đó mà không nói chuyện trực tiếp được.Như vừa qua có 1 bạn nhắn tin,đọc được mà không có cách nào trả lời,sẵn Topic này mình cũng xin lỗi bạn vì trục trăc kỹ thuật trên chứ không có ý j mà không trả lời bạn được.
Vậy mong các anh có thẩm quyền giúp đỡ để Chúng tôi sớm có đầy đủ chức năng như những TV bình thường khác.Tôi xin chân thành cảm ơn.
Ps : hôm wa cũng có gửi 1 bài,có lẻ nó bay ra ngoài Quỹ đạo wả đất:confused:

Long_Phạm
05-23-2014, 12:48 AM
cái nút thank cũng vậy a, lâu lâu thank nhiêu quá cái nó mất 1 thời gian :biggrin: 1 ngày đệp trời nó lại hiện ra

carongvungtau
05-23-2014, 05:27 AM
Vừa wa sau khi nâng cấp thành Vip member Tôi và một số anh em khác đã mất(hoặc bị khoá) chức năng pm,lâu lâu nút thank lại chập chờn,có những chuyện tế nhị mà không biết số liên lạc hay vì lý do nhạy cảm nào đó mà không nói chuyện trực tiếp được.Như vừa qua có 1 bạn nhắn tin,đọc được mà không có cách nào trả lời,sẵn Topic này mình cũng xin lỗi bạn vì trục trăc kỹ thuật trên chứ không có ý j mà không trả lời bạn được.
Vậy mong các anh có thẩm quyền giúp đỡ để Chúng tôi sớm có đầy đủ chức năng như những TV bình thường khác.Tôi xin chân thành cảm ơn.

Anh cũng như em!

thangmt
05-23-2014, 06:19 AM
Hix Vậy chả khác nào có tai nghe mà ko có miệng nói.Có 1 sự ức chế ko hề nhẹ ở đây...

anh khoi
05-23-2014, 07:36 AM
Hix Vậy chả khác nào có tai nghe mà ko có miệng nói.Có 1 sự ức chế ko hề nhẹ ở đây...

đây là sân chơi ,vào thư giãn mà a, wed bị xự cố kỹ thuật nhỏ mà. cái gì mà ức chế thấy ghê vậy :eek:

qualong
05-23-2014, 07:51 AM

chết man ! hôm bữa off nhà anh Thời , anh Hiển có nhắc anh , bữa đó hơi tê tê nên về quên mất , sorry anh em nhé ! để anh nhờ bên quản lý web xem lại nhé !!!

anh khoi
05-23-2014, 08:32 AM
chết man ! hôm bữa off nhà anh Thời , anh Hiển có nhắc anh , bữa đó hơi tê tê nên về quên mất , sorry anh em nhé ! để anh nhờ bên quản lý web xem lại nhé !!!

bữa đó tâm sự với a Hiển quên thời gian luôn mà :biggrin:

manhlong
05-23-2014, 08:33 AM
do trục trặc kỹ thuật thôi.web mình thuê người thiết kế.trả tiền hàng tháng để họ bảo trì.anh em ban qt cũng chỉ chung tay để giúp đở các thành viên về mặt kỹ thuật nuôi cá thôi chứ về thiết kế hoặc các chức năng gì đó của web thi anh em không rành.trên diễn đàn phía bên phải có số hotline của bên thiết kế web.anh em nào có gì thắc mắc hoặc muốn chỉnh sửa gì thì liên lạc số đt trên.gửi bài lên đây chỉ thành viên đọc chứ bên quản lý website họ chỉ sửa lỗi kỹ thuật chứ không đọc những bài trên này.do đó mình xin các bạn để ý:bất cứ thắc mắc nào về thiết kế web các bạn gọi số đt hotline trên diễn đàn.xin thành thật cảm ơn

baotq1
05-23-2014, 11:12 AM

Sắn tiện anh nhờ bên web cho thêm vài biểu tượng vui vẻ như nhiều diễn đàn khác nha anh, để anh em có thể vui vẻ hơn trong bài viết của mình, diễn đàn mình thì chỉ có 11 biểu tượng thôi.

Vài biểu tượng vùi em thấy ở 1 diễn đàn:

http://i1048.photobucket.com/albums/s361/baotq8x/Untitled_zpsd817e2d5.jpg (http://s1048.photobucket.com/user/baotq8x/media/Untitled_zpsd817e2d5.jpg.html)

thanks anh

qualong
05-23-2014, 11:45 AM
Sắn tiện anh nhờ bên web cho thêm vài biểu tượng vui vẻ như nhiều diễn đàn khác nha anh, để anh em có thể vui vẻ hơn trong bài viết của mình, diễn đàn mình thì chỉ có 11 biểu tượng thôi.

Vài biểu tượng vùi em thấy ở 1 diễn đàn:

http://i1048.photobucket.com/albums/s361/baotq8x/Untitled_zpsd817e2d5.jpg (http://s1048.photobucket.com/user/baotq8x/media/Untitled_zpsd817e2d5.jpg.html)

thanks anh

anh thấy các biểu tượng cảm xúc chỉ góp một phần không đáng kể mà quan trọng là lối comment đầy hóm hỉnh có tính hài hước cười ra nước mắt của các anh em dành cho nhau trên tinh thần vui là chính giúp giảm stress sau những áp lực công việc hằng ngày , đồng thời không phân biệt đia vị tuổi tác ai là ai hết , mặt khác đôi khi tùy hứng dùng không đúng lúc gây sự hiểu nhầm hoặc kích động tranh cải , gây hấn theo đường hướng bất hòa giữa các anh em như anh thấy ở những diễn đàn khác thật không hay chút nào " chơi cá thôi mà ! sao phải tự trút khổ vào mình thế không biết " .

kiengiangquetoi
05-23-2014, 01:18 PM
E cũng có một ý nhỏ. Tại sao web site hok để thêm tính năng chat online jong facebook nhỉ, nhìu khi cần nhờ các pro jup đỡ về bệnh tình của cá, trong tình huống bất khả kháng thì cũng nhận dc :)

Long_Phạm
05-23-2014, 02:25 PM
muốn chat online nó là 1 đoạn code trong mã nguồn của website lúc bên kỹ thuật thiết kế rồi anh. website mình xài vBulletin 4.2.0 :) nó chỉ có thể chèn 1 khung chatbox cho tất cả anh em cùng chat trong 1 khung chat. chứ ko inbox chat riêng được. facebook là 1 social engine nên nó có thể chat riêng tư :biggrin: nhưng mã nguồn có thể có chat riêng ví dụ như Xenforo, nhưng nếu diễn đàn mình chuyển từ vBulletin qua Xenforo thì bài viết, thanks, đóng góp mất đi khá nhiều đấy :) :biggrin:

n0obsg
05-23-2014, 04:13 PM
Dc cái này phải mất cái kia chứ ,keke...tham thế...........:tongue:

thangmt
06-04-2014, 10:27 AM
Mèo vẫn hoàn Mèo ...

letrungtin231
07-30-2014, 02:11 AM
Update thêm biểu tuợg đy .....