Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Conversation Between manhlong and trantu_vt
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng

Conversation Between manhlong and trantu_vt

2 Visitor Messages

1. A.long ơi, cho e hỏi cá em vây kỳ nó bị nổi mụn màu trắng có phải bị trùng mỏ neo ko A.long? Và bị vậy cả tháng nay cá ko ăn. E có mua mấy chai thuốc ở cửa hàng gởi về ( chai số 0, 5 , 8 ) vậy theo A thì đánh thuốc chai nào ạ! Với lại A chỉ em cách sử dụng chai số 0 đi A. Vì em thấy có 1 chai nhỏ nữa nên ko biết pha thế nào? Hồ em 1m60x60x80 đã hút nước xuống còn 30% lúc mới bị do chưa có thuốc nên lúc ấy thay nước hàng ngày bỏ muối và tetra nhật. Chiều nay nhờ A.hải gởi thuốc về Mà ko biết dùng chai nào hiệu quả nhất. Nhờ A tư vấn giúp em ạ! Cá em huyết size 40cm và con bối size 20cm bắt ở A truớc tết. Giờ cả 2 điều bi nổi mụn ở vây hết. Cảm ơn A.long nhiều!
    Mong hồi âm!!!
  2. A long cho E hỏi bộ hồ cá trung quốc nguyen bộ thấy chổ A có 1 cái giá bao nhiêu 1 bộ vậy A long? hình như hiệu mijang thì phải,có cái đồng hồ nhiệt độ bằng điện tử đó. cảm ơn A long nhiều! Chúc cửa hàng ngày càng phát triển. chào Anh!
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2