Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Conversation Between manhlong and duonganh2001
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng

Conversation Between manhlong and duonganh2001

3 Visitor Messages

1. Anh Long ơi em có con Royal HB size khoảng 40, muốn đổi 1 em Ekido nhỏ giá đang là 13,5, bù bao nhiêu anh, nếu được anh tuyển giúp em 1 bé đuôi to càng dài nha, thanks a trước.
  2. Tình hình là đang nuôi 1 em ngân long, em nó bị tung kiếng nên bị cong xương sống. E muốn mua 1 e khác về nuôi, nâng cấp lên. A.Long tư vấn chọn giúp e 1 con cá rồng. Giá tầm khoảng dưới 10 triệu
  3. Em đang có muốn mua 1 con KLHV nhưng ko biết xem cá như thế nào ? A có thể giúp em ko ? cá khoảng từ 10cm - 15cm . Hiện tại chỗ a có ko ? Nếu có thì giá là bao nhiêu ?
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3