Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Xin các cao thủ cho e chút ý kiến.
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Member
    Thanks
    0

Xin các cao thủ cho e chút ý kiến.

Chẳng là mẹ vợ em ngoài quê (Thái Bình) có mua cho em 2 con rot. Đang chuẩn bị chuyển vào, mà đi xe đường dài (2 ngày) thì ko biết phải chăm sóc 2 em nó ntn để về được đến nhà mà sức khỏe tốt. Do e ko trực tiếp đi xe nên mong các pác cho chút kinh nghiệm để e nhờ nhà xe chăm giúp. Rất mong đc sự đóng góp ý kiến của các pác đã có kinh nghiệm. Thanks all.

Member
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi hien1983ok View Post
    Chẳng là mẹ vợ em ngoài quê (Thái Bình) có mua cho em 2 con rot. Đang chuẩn bị chuyển vào, mà đi xe đường dài (2 ngày) thì ko biết phải chăm sóc 2 em nó ntn để về được đến nhà mà sức khỏe tốt. Do e ko trực tiếp đi xe nên mong các pác cho chút kinh nghiệm để e nhờ nhà xe chăm giúp. Rất mong đc sự đóng góp ý kiến của các pác đã có kinh nghiệm. Thanks all.
    Long Pham oi, cho chút ý kiến đi đại ka.

Junior Member
    Thanks
    14
    Bạn chuyển bằng xe lửa cho chó nó khoẻ, hồi trước mình cũng chuyển bằng tàu lửa thấy chó khoẻ. Nếu bạn quan tâm thì gọi cho chú này nè. Ông tên sơn khoảng 55 tuổi làm ăn cũng uy tín tel. 0913 52 44 50.

Member
    Thanks
    0

dridva

Trích Nguyên văn bởi ngoc.huank04 View Post
    Bạn chuyển bằng xe lửa cho chó nó khoẻ, hồi trước mình cũng chuyển bằng tàu lửa thấy chó khoẻ. Nếu bạn quan tâm thì gọi cho chú này nè. Ông tên sơn khoảng 55 tuổi làm ăn cũng uy tín tel. 0913 52 44 50.
    thanks bạn, nhưng mẹ vợ mình ko bít cách đưa chó ra tới nhà ga đâu, chỉ có xe bắc nam, vì nhà xe gần nhà, nên nhờ chuyển dùm thôi.hic

Quyền hạn