Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Gửi anh em diễn đàn ! - Trang 3
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 3/5 đầuđầu 12345 cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 46
    Super Moderator
    Thanks
    8,254
    Gửi AE mấy câu ngoài chủ đề này, xin lỗi chủ top mong bạn sớm vui trở lại

KHÔNG PHẢI..., MÀ...

Khỏe, không phải là nhấc lên Mạnh, mà là để xuống Nhẹ
    Kính, không phải là đối với Trên, mà là xử với Dưới
    Ðẹp, không phải là hút người Vào, mà là giữ người Ở Lại
    Xấu, không phải tại Gương Mặt, mà ở tại Cách Sống
    Khéo, không phải tạo điều To, mà là làm tốt điều Nhỏ
    Hay, không phải là Ngạc Nhiên, mà là sự Thú Vị
    Buồn, không phải ở Bên Ngoài, mà ẩn Bên trong

----Dalai Lama
    Nhẫn nhục không phải là thái độ hèn nhát, mà đó là sự thực tập mở rộng dung lượng trái tim để chứa đựng được những khó khăn lớn.

Senior Member
    Thanks
    574
    Cứ up ,mở hoài.bạn nói ra mua cá o đâu xong rồi nhờ mod đóng bài lại xong .mọi người khỏi khúc măc nữa
    Hoàng vũ
    Clb ca rồng Nhà Bè - Quận 7
    http://cacanhhonganh.com.vn/forum/sh...ad.php?t=13083

Senior Member
    Thanks
    17
    Trích Nguyên văn bởi carongvungtau View Post
    Người trong cuộc có nhũng điều khó nói lắm bạn à! Vã lại ở topic nầy bạn ấy cần một lời xin lỗi vì thế tôi mới tâm sự cùng bạn ấy, mình nên hiểu và đừng làm cho bạn ấy khó xử va khổ tâm thêm nữa!
    Nói chung là bạn cần nói ra người nào bán con cá đó để AE sau này còn biết mà tránh . Chứ bạn cứ im lặng như vậy rùi sẽ có người thứ 2 thứ 3 như vậy .Tội cho AE mới tập chơi

Super Moderator
    Thanks
    14,426
    Trích Nguyên văn bởi TRUONG SA View Post
    bạn đã trải qua . mấy ngày nay không đêm nào em ngủ yên giấc hết. vậy bạn đành lòng để cho những anh em tiếp theo bị như bạn . bạn nghĩ sao ...???...
    Truong sa ơi! Đùng ép bạn ấy nữa! Mình nghĩ lúc nào đó bạn ấy sẽ nói ra những điều mà ae trên diễn đàn muốn biết nhưng khong phải vào lúc nầy!
    "Con người", hãy sống sao để trở thành người chứ đừng để là con!
    Bản chất cuộc sống là tươi đẹp, hãy cùng nhau làm cho cuộc sống luôn mãi tươi đẹp!

Senior Member
    Thanks
    604
    Trích Nguyên văn bởi TRUONG SA View Post
    bạn đã trải qua . mấy ngày nay không đêm nào em ngủ yên giấc hết. vậy bạn đành lòng để cho những anh em tiếp theo bị như bạn . bạn nghĩ sao ...???...
    Truongsa noi dung TUAN nen noi that va noi ro mot lan ve nguon goc.

Senior Member
    Thanks
    4
    Trích Nguyên văn bởi xjdagr1986 View Post
    Em nói thật với anh đến sau khi cuộc đấu giá không thành công em con chưa biết con cá này giống gì nữa, chỉ vì nó không có giấy nên mọi người mới nghĩ là em lừa anh ah, a đừng bảo em là đẩy cú lừa này cho ai khác em không phải là hạng người đó anh ah. Nếu em biết chắc chú cá này là gì thì e đã bán nó từ rất lâu rồi chứ không đợi đến giờ đâu anh ah. Mong a hiểu thằng em này. Cám ơn anh !
    Đúng là thú vui thôi nhưng con người em chưa bao giờ lừa ai..Bùm 1 cái người ta bảo em là lừa chuyên nghiệp với anh như thế có đáng bận tâm không ah.
    Anh xem và cho em biết đấy là giống cá gì.
    Thì bởi vậy chỉ có bọn tiểu nhân mới vậy đó

Super Moderator
    Thanks
    706
    3 Đuôi trắng, càng trắng, vẩy cũng trắng nên chỉ có 1 tên gọi duy nhất...THANH LONG. Đuôi trên phải có 1 tí màu đen, và cặp càng phải màu vàng thì mới thuộc dòng kim được.

Banned
    Thanks
    0
    Mời chủ topic vào nói rỏ nguồn gốc cho ae biết đi.chứ ấp a ấp úng bực bội thêm

Super Moderator
    Thanks
    3,574
    Trích Nguyên văn bởi xjdagr1986 View Post
    Em nói thật với anh đến sau khi cuộc đấu giá không thành công em con chưa biết con cá này giống gì nữa, chỉ vì nó không có giấy nên mọi người mới nghĩ là em lừa anh ah, a đừng bảo em là đẩy cú lừa này cho ai khác em không phải là hạng người đó anh ah. Nếu em biết chắc chú cá này là gì thì e đã bán nó từ rất lâu rồi chứ không đợi đến giờ đâu anh ah. Mong a hiểu thằng em này. Cám ơn anh !
    Đúng là thú vui thôi nhưng con người em chưa bao giờ lừa ai..Bùm 1 cái người ta bảo em là lừa chuyên nghiệp với anh như thế có đáng bận tâm không ah.
    Anh xem và cho em biết đấy là giống cá gì.
    Em trai ơi theo anh em nói thẳng ra là em mua cá của ai nhé , vậy mọi chuyện sẽ nhẹ nhàng và anh em không nghi kỵ lẫn nhau em à.
    CHAULONGSAPA HOTEL
    www.chaulonghotel.com

Banned
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi lucas ha View Post
    Mời chủ topic vào nói rỏ nguồn gốc cho ae biết đi.chứ ấp a ấp úng bực bội thêm
    Nếu đây mà là chuyện tôi bị giáng chức thì tui tha thiết chủ topic nói thẳng ra.thanks

Trang 3/5 đầuđầu 12345 cuốicuối

Quyền hạn