Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Đây là bộ mặt thật của Lucas !
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 17
    Senior Member
    Thanks
    305

Đây là bộ mặt thật của Lucas !

Xin chào toàn thế anh em mình là xjdagr1986 là nạn nhân của tên siêu lừa đảo và nham hiểm nhất mình từng gặp, chắc hẳn mọi người vẫn nhớ đến scandal giữa mình và lucas ha đúng không. Đến bây giờ mình mới thật sự biết rõ con người thật này nên muốn tất cả anh em diễn đàn đề phòng lucas. Và toàn thể anh em còn nhớ lời đôi co giữa anh Long và Lucas không, mình xin trích dẫn lại.

Mạnh Long : "vậy nếu em sai em sẽ làm gì.có đền cá cho người ta không.và danh dự của người ta vì bảo vệ em mà bị mang tiếng lừa gạt em có đền bù không.danh dự của anh em Mod và ban QT diễn đàn vì em mà mang tiếng em làm loàm sao để đền bù"

Nguyên văn bởi lucas ha
    E xin a.e đả nói xong chuyện này e biết e vẫn còn 1 con đường mà a.về lại lối sống trước đây.kinh doanh cho mình.còn mọi việc đã có người chứng thực.con cá đó e k bán sao kêu e đền bù a.chủ cá vô xác nhận thì vẫn k tin.chứ làm sao mới tin??vậy khi chưa có quyết định cụ thể chưa nghe 2 phía e bị giáng chức thì BQT làm sao đền bù e"

Mạnh Long : "anh chỉ hỏi nếu đúng chú cá đó là của em bán thì em có đền cho người ta không.em chỉ cần nói có hay không thôi."

Lucas : "Nếu con cá đó e bán cho ng đó thì e sẽ đền bù 100% số tiền tặng con cá đó cho ng đó luôn."
    Chính trong thời điểm đó lucas đã nhắn tin năn ni mình đừng nói ra và chấp nhận đền cho mình va chỉ mong mình cho a ấy giữ lại con HB mà thôi. Như vậy các bạn có thể hiểu Lucas có là kẻ lừa đảo không nhưng con người anh ta còn nham hiểm hơn đó là nhờ anh Long đứng ra bảo lãnh và hứa sẽ đem cá qua gửi anh Long trã lại cho mình kết quả là mình vừa nhận được tin nhắn này từ anh ta: " Bây giờ con cá anh bị chết rồi. A có nói chuyện với A.Long rồi. Còn tiền bây giờ anh không có, em đợi di chừng nào có tiền anh đưa em. Còn chuyện mua bán giữa anh va em. Anh em tự giải quyết. Chứ M.Long không dính vô "
    Đọc xong tin nhắn này chắc hẳn ai trong chúng ta cũng có thể biết được đâu là bộ mặt thật của anh ta 1 người vô trách nhiệm., điều đáng buồn đây là nhờ anh Long bảo lãnh cho mình rồi giở thủ đoạn như thế. Mình muốn đăng bài này lên cho toàn thể anh em nhìn thấy rõ bộ mặt thật được cho là tâm huyết và đam mê cá rồng. Có thể đây là 1 đại bịp không hơn không kém.[/COLOR]

Mình là dân tỉnh 1 tháng làm không được bao nhiêu tiền. Để dành rất lâu mới mua được con cá. Vậy mà Lucas lừa bán cho con cá đểu giá 12tr. Mấy lần trước mình không dám post bài sự thật vì Lucas nói nếu mình không nói ra thì Lucas sẽ không đền . Vì con có đó có giá trị quá lớn với em nên em sợ.[/B]
    thay đổi nội dung bởi: anhchika1986, 01-16-2013 lúc 12:46 PM

Senior Member
    Thanks
    38
    Boc tem dau tien. Them 1 scandal tip nua giua 2 ng
    Cảnh giới tối thượng cũa CHƠI CÁ là chữ NHÂN bên cạnh chữ CÁ

Banned
    Thanks
    0
    lại là chuyên này khơi lại nữa, đã nói là hết rùi mà, kết thúc rùi mà,

tin nhắn đo có phải thật k, bạn nên chụp hình cái mẫu tin đo từ đt của bạn, thì mới co thể chứng thực, chứ nói thế thì không dc đâu.

haizzz, có con cá mà sao um dùm diễn đàn wa

Senior Member
    Thanks
    507
    vấn đề này wá nhạy cảm, 1 lần nữa nó gây mất đoàn kết... mong các anh có thẩm quyền đã hiểu và nắm rõ về vấn đề này làm sáng tỏ và dứt điểm để tránh khơi đi khơi lại...kéo dài không hay. Thân, mong cho anh em trong diễn đàn luôn đòan kết xây dựng ngôi nhà chung.

Senior Member
    Thanks
    111
    Trời lại là chuyện giữa bạn và lucas. Mình tưởng bạn và lucas đã giải quyết xong rồi nhỉ. Anh qualong có nói ai mà nhắc đến vấn đề này là bị xoá topic nữa đó

Senior Member
    Thanks
    62
    [QUOTE=
    haizzz, có con cá mà sao um dùm diễn đàn wa[/QUOTE]

Mười mấy triệu chứ đâu có ít đâu a

Banned
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi gaumin View Post
    Mười mấy triệu chứ đâu có ít đâu a
    o` mình sr đã nói zi, tại thấy con cá này làm diễn đàn um sùm bữa giờ, anh em mất đoàn kết wa,

Senior Member
    Thanks
    604
    Trích Nguyên văn bởi mini_boss View Post
    vấn đề này wá nhạy cảm, 1 lần nữa nó gây mất đoàn kết... mong các anh có thẩm quyền đã hiểu và nắm rõ về vấn đề này làm sáng tỏ và dứt điểm để tránh khơi đi khơi lại...kéo dài không hay. Thân, mong cho anh em trong diễn đàn luôn đòan kết xây dựng ngôi nhà chung.
    Nhat tri voi ban!Mong Cac anh co tham quyen nen can thiep de nhanh ket thuc van de nay, De Dien dan ta ko con ba ra tan vao nua. Hay de nhung kien thuc hay, nhung em Ca dep huong den Mua Xuan. ( xin loi dang su dung dien thoai) 0913868025.

Senior Member
    Thanks
    38
    Dung la ko lam ro cung uat uc lam nhi. Neu co tn cua lucas thi chup hinh post len ban ( h cho du sang to su that thi cung ko dc gi. Neu co thi moi ng cung toi nghiep chia se voi ban thoi)
    Cảnh giới tối thượng cũa CHƠI CÁ là chữ NHÂN bên cạnh chữ CÁ

Member
    Thanks
    0
    Scandal lại tiếp tục diễn ra coi bộ lần này những khuất mắt lại đc khơi ra và làm sáng tỏ 1 lần nữa đây

Trang 1/2 12 cuốicuối

Quyền hạn