Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Hệ thống dàn POM WTT của qualong . - Trang 3
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 3/9 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 90
    Super Moderator
    Thanks
    7,912
    Đúng là dàn pom của sư phụ, chỉ chờ xem và học lỏm anh ít nhiều gì thôi, có điều bà xã nhà anh chắc củng mê cá dử hay sao mà chiều anh đặt nguyên cái dàn này trong nhà tắm vậy, em thấy choán hết chổ nhà tắm rồi còn đâu.

Anh Quang cho em hỏi chút: em đang pom con quá bối bằng hồ kính 0,8 x 0.5 x 0,5 dán Dcan trắng 5 mặt (dán kỷ 2 lớp) mà thấy nó phát triển rất chậm, có phải pom bằng thùng kính như thế nó ko có tác dụng lắm phải ko anh, anh tư vấn giúp em nếu pom như thế với đưa lên bể lớn nuôi phong trắng có khắc biệt nhau nhiều ko, cảm ơn anh nhiều.
    thay đổi nội dung bởi: letienthanhbp, 03-19-2013 lúc 12:26 PM
    Người "Hay" thường "Nghe" nhiều hơn "Nói" !

Senior Member
    Thanks
    0
    nói thật là anh nhiều sáng kiến hay nhưng chưa chắc rẻ theo như em nhìn hệ thống này thì tiền mua ống co tê van sơn thùng nhựa tính ra còn quá tiền mua thùng bom cũng nên được cái là vui và ghiết thời gian tốt
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui

Administrators
    Thanks
    3,466
    Trích Nguyên văn bởi nobody View Post
    Cứ nắm dc nguyên tắc thì thoải mái chế biến anh nhỉ? hehe. Tks anh.
    thaks em ! tại cái tật thích táy máy

Trích Nguyên văn bởi ngoc diep View Post
    Em chao Anh Quang ! Anh cho em hoi Cai thung nhua pom do La loại thung gi vay a Cai do thi co the mua o dau ha Anh ? Thank Anh cong trinh cua Anh thật Tuyet voi
    thùng này anh mua ở chổ bán đồ nhựa gia dụng lớn , giá khoảng 220.000VND đó em !!!

Trích Nguyên văn bởi letienthanhbp View Post
    Đúng là dàn pom của sư phụ, chỉ chờ xem và học lỏm anh ít nhiều gì thôi, có điều bà xã nhà anh chắc củng mê cá dử hay sao mà chiều anh đặt nguyên cái dàn này trong nhà tắm vậy, em thấy choán hết chổ nhà tắm rồi còn đâu.

Anh Quang cho em hỏi chút: em đang pom con quá bối bằng hồ kính 0,8 x 0.5 x 0,5 dán Dcan trắng 5 mặt (dán kỷ 2 lớp) mà thấy nó phát triển rất chậm, có phải pom bằng thùng kính như thế nó ko có tác dụng lắm phải ko anh, anh tư vấn giúp em nếu pom như thế với đưa lên bể lớn nuôi phong trắng có khắc biệt nhau nhiều ko, cảm ơn anh nhiều.
    Thật ra vợ anh không mê cá rồng cho lắm , chỉ thích những con cá cảnh bé thôi , do anh bày ra bận lo cá mú ít thời gian gái gú nên bà xã miễn cưỡng chiều thôi em à

Lúc mới biết pom anh cũng pom trong hồ kính dán 5 mặt , rồi chuyển qua các phương tiện khác , thấy hiệu quả chậm và không bằng , chứ như nhau thì đỡ biết mấy , em có thể dùng tấm ván nhựa PVC màu trắng lót kín bên trong sẽ cải thiện hơn , nuôi trong hồ lớn phông trắng cá vẫn thể hiện nhưng không thể hiện hết tiềm năng em à !!!

Trích Nguyên văn bởi việt hoàng View Post
    nói thật là anh nhiều sáng kiến hay nhưng chưa chắc rẻ theo như em nhìn hệ thống này thì tiền mua ống co tê van sơn thùng nhựa tính ra còn quá tiền mua thùng bom cũng nên được cái là vui và ghiết thời gian tốt
    tính ra rẻ hơn mua 04 cái thùng comphosit đó em
    Chuyên Làm Giấy Phép Kinh Doanh http://thanhlapcongtyhcm.com.vn

Tâm bất biến , giữa dòng đời vạn biến .

Cảnh duyên không tốt xấu , tốt xấu tại nơi tâm .

Senior Member
    Thanks
    111
    Anh Q cho em hỏi là khi hoàn thành xong dự án này thì mất bao lâu và những cai thùng xanh đó gọi là thùng j??? Giá thành như thế nào vậy anh? Thanks!

Super Moderator
    Thanks
    7,912
    Chà tính ra chị nhà củng có lý quá nhỉ, một mũi tên được 2 đích rồi, vừa được tiếng chiều chồng vừa giử được chồng vậy quá hay...hehehe...mà nhìn tướng anh đô, phong độ vậy cho đi ngoài nhiều có khi củng phức tạp thật, thấy anh hình như mới một cháu trai thôi thì phải. Chúc anh chị hạnh phúc, cháu bé học giỏi nhé !

Cảm ơn anh nhiều đã hướng dẫn cho em, chắc em kiếm mấy tấm nhựa ốp xung quanh xem chứ ở đây kiếm mua thùng nhựa trắng ko có anh a.
    Người "Hay" thường "Nghe" nhiều hơn "Nói" !

Senior Member
    Thanks
    119
    Làm đại trà cung cấp cho anh em đi anh Quang ơi.Em đạt gạch với

Administrators
    Thanks
    3,466
    Trích Nguyên văn bởi hoanghai_kg View Post
    Anh Q cho em hỏi là khi hoàn thành xong dự án này thì mất bao lâu và những cai thùng xanh đó gọi là thùng j??? Giá thành như thế nào vậy anh? Thanks!
    làm liên tục chắc khoảng từ 4-5 ngày , thợ chắc từ 1-2 ngày , anh cũng không biết gọi là thùng gì nữa giá tầm 220.000VND/cái em ơi !!!

Trích Nguyên văn bởi letienthanhbp View Post
    Chà tính ra chị nhà củng có lý quá nhỉ, một mũi tên được 2 đích rồi, vừa được tiếng chiều chồng vừa giử được chồng vậy quá hay...hehehe...mà nhìn tướng anh đô, phong độ vậy cho đi ngoài nhiều có khi củng phức tạp thật, thấy anh hình như mới một cháu trai thôi thì phải. Chúc anh chị hạnh phúc, cháu bé học giỏi nhé !

Cảm ơn anh nhiều đã hướng dẫn cho em, chắc em kiếm mấy tấm nhựa ốp xung quanh xem chứ ở đây kiếm mua thùng nhựa trắng ko có anh a.
    anh 3 cháu rồi em cháu lớn con gái 17 tuổi , 2 cháu trai đứa 12tuổi và đứa 08tuổi . Đi ngoài nhiều rất ư là phức tạp đó em ơi

@: ốp tấm nhựa cũng gần như mấy cái thùng trắng rồi đó em !!!

Trích Nguyên văn bởi vietthuong View Post
    Làm đại trà cung cấp cho anh em đi anh Quang ơi.Em đạt gạch với
    dễ làm mà em ! chịu khó chút tuy hơi mệt nhưng được cái thích thú lắm em à
    Chuyên Làm Giấy Phép Kinh Doanh http://thanhlapcongtyhcm.com.vn

Tâm bất biến , giữa dòng đời vạn biến .

Cảnh duyên không tốt xấu , tốt xấu tại nơi tâm .

Member
    Thanks
    1
    Hay quá em đang cần mấy thông tin về thùng pom đọc được bài của anh quang như ng đang đuối dớt đuọc cái phao hihi thanks anh quang đã chia sẽ những nghiên cứu của anh đến ae

Member
    Thanks
    11
    anh ơi,không cần nắp đậy thùng pom màu trắng luôn hả anh?

Super Moderator
    Thanks
    3,574
    Nhìn hệ thống của anh em chóng hết cả mặt , em phải ngồi ngắm mãi mới hình dung được cách vận hành , hiện đại quá anh ạ , có lẽ anh pom cá cấp cho anh em không có điều kiện pom đi anh ơi hehe.
    CHAULONGSAPA HOTEL
    www.chaulonghotel.com

Trang 3/9 đầuđầu 12345 ... cuốicuối

Quyền hạn