Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Công bố điểm và thứ hạng cuộc thi cá rồng qua ảnh và clip 2013 - Trang 3
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 3/9 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 84
    Super Moderator
    Thanks
    706
    Trích Nguyên văn bởi Kimtrung View Post
    Xin cám ơn BQT diễn đàn cá cảnh HA đã tạo một sân chơi bổ ích và lành mạnh cho anh em thích và đam mê nuôi cá rồng...
    Và qua đây cũng xin gửi lời cám ơn chân thành đến anh Hiếunt73, người đã hướng dẩn tận tình cũng như truyền lữa cho mình trong thú vui nuôi cá (trước đây mình chỉ thích nuôi chim), và động viên mình tham gia cuộc thi lần này và thật sự bất giờ may mắn đạt đc giải nhì của bảng Cao Lưng 25-35 cm với chú cá mà Anh Hiếu73 chọn giúp và tư vấn cách chăm sóc...
    Mình là một thành viên mới gia nhập diễn đàn cũng qua sự giới thiệu của anh Hiếu73, rất vui và hạnh phúc được làm quen, giao lưu và học hỏi kinh nghiệm của tất cả anh em.
    Phạm Kim Trung, 39 tuổi, đt: 093 3360361
    Hôm nào giao lưu với anh để ngắm lại e Royal HB mới được...đã lâu rồi mới được nhìn lại em nó

Super Moderators
    Thanks
    5,882
    Trích Nguyên văn bởi Kimtrung View Post
    Xin cám ơn BQT diễn đàn cá cảnh HA đã tạo một sân chơi bổ ích và lành mạnh cho anh em thích và đam mê nuôi cá rồng...
    Và qua đây cũng xin gửi lời cám ơn chân thành đến anh Hiếunt73, người đã hướng dẩn tận tình cũng như truyền lữa cho mình trong thú vui nuôi cá (trước đây mình chỉ thích nuôi chim), và động viên mình tham gia cuộc thi lần này và thật sự bất giờ may mắn đạt đc giải nhì của bảng Cao Lưng 25-35 cm với chú cá mà Anh Hiếu73 chọn giúp và tư vấn cách chăm sóc...
    Mình là một thành viên mới gia nhập diễn đàn cũng qua sự giới thiệu của anh Hiếu73, rất vui và hạnh phúc được làm quen, giao lưu và học hỏi kinh nghiệm của tất cả anh em.
    Phạm Kim Trung, 39 tuổi, đt: 093 3360361
    He he he! Xin chúc mừng bạn đạt giải cao lần này! Nhớ đăng ký off ngày mai, Sẽ có dịp giao lưu với nhiều ae trên diễn đàn nhé!

Senior Member
    Thanks
    2,287
    Trích Nguyên văn bởi batuocbongdem View Post
    Hôm nào giao lưu với anh để ngắm lại e Royal HB mới được...đã lâu rồi mới được nhìn lại em nó
    Hẹn anh ngày mai nhé!

Senior Member
    Thanks
    2,287
    Trích Nguyên văn bởi hieunt73 View Post
    He he he! Xin chúc mừng bạn đạt giải cao lần này! Nhớ đăng ký off ngày mai, Sẽ có dịp giao lưu với nhiều ae trên diễn đàn nhé!
    Đã đăng ký rồi Anh Hiếu ơi!

Senior Member
    Thanks
    31
    Trích Nguyên văn bởi qualong View Post
    thanks anh ! đã cập nhật , anh ráng thu xếp nhính chút thời gian tham dự sinh nhật diễn đàn và nhận giải vào chiều mai 25/05/2013 nhé !!!
    xem thông tin dưới đường link này anh nhé :
    http://cacanhhonganh.com.vn/forum/sh...ad.php?t=26501
    Dạ ! Em Cảm ơn anh Qua Long , cảm ơn tới ban giám khảo cuộc thi và tất cả anh em trên diễn đàn đã tạo ra một sân chơi thật vui thật ý nghĩa. Ngày mai không có gì thay đổi em sẽ có mặt để chúc mừng sinh nhật diễn đàn và chúc mừng tất cả các anh đoạt giải. Cho em đăng ký một vé nhé .
    Thanks anh .

Senior Member
    Thanks
    31
    Trích Nguyên văn bởi batuocbongdem View Post
    A.Thành ơi cho em hỏi con Cao lưng của anh phải là Royal HB ko vậy...nếu đúng thì hôm nào cho e qua ngắm e nó nha.
    HB splendour Trại Bukit bạn à . Mình ở Biên Hòa khi nào rảnh ghé nhà chơi. Số ĐT mình : 0918 255 735.
    Thanks.

Senior Member
    Thanks
    2,348
    Huyết size 25-35 cm mà toàn mấy em size 35cm lấy giải ko à, sao ko có em nào size 25-29cm lấy giải hết vậy anh ....
    Xin chúc mừng các a/e đã lãnh giải và có những chú cá đẹp

Senior Member
    Thanks
    1,081
    Trích Nguyên văn bởi baotq1 View Post
    Huyết size 25-35 cm mà toàn mấy em size 35cm lấy giải ko à, sao ko có em nào size 25-29cm lấy giải hết vậy anh ....
    Xin chúc mừng các a/e đã lãnh giải và có những chú cá đẹp
    có đó em! con của anh mới có 29cm à
    ngửa lòng đón nhận sắc không!

hiểu ra cát bụi cũng mong yên bình!

Senior Member
    Thanks
    2,348
    Trích Nguyên văn bởi BảoTín View Post
    có đó em! con của anh mới có 29cm à
    29 ko tính râu và đuôi hả anh .. hehehe

Super Moderator
    Thanks