Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Koi cuchi - Trang 2
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 11 tới 15 trên 15

Ðề tài: Koi cuchi

Super Moderators
    Thanks
    5,882
    Trích Nguyên văn bởi hachi View Post
    Ko phải bekko, em nó là shiro útsutri, vàng chanh là ogon, vàng vàng có bông đen là ki útsuri.
    Bekko cũng là da trắng bông đen nhưng bông đen ko qua khỏi vai anh!
    Ok anh, em trắng bông đen là Utsuri Shiro, mà Utsuri Shiro Gin Rin có giống nhau ko anh Tiến! Vụ Koi nay gà lắm! Hi hi, học ké kinh nghiệm tí

Mấy em size lớn, gọi là Sanke...hay Showa...vậy anh, thanks

Vip Member
    Thanks
    103
    Mấy em size lớn là showa, bông đen qua khỏi vai. Gỉrin là tên gọi cho các loại cá có vảy kim tuyến ánh bạc: gỉrin kohaku, gỉrin showa....kohaku vảy kim tuyến ánh bac. Doísu là tên gọi cho các loại cá có da ko vảy, da trơn: dóisu kohaku, kohaku da trơn ko vảy . Thường thì gọi tên loại da cá trước rồi tên phân loại cá sau.

Super Moderators
    Thanks
    5,882
    Trích Nguyên văn bởi hachi View Post
    Mấy em size lớn là showa, bông đen qua khỏi vai. Gỉrin là tên gọi cho các loại cá có vảy kim tuyến ánh bạc: gỉrin kohaku, gỉrin showa....kohaku vảy kim tuyến ánh bac. Doísu là tên gọi cho các loại cá có da ko vảy, da trơn: dóisu kohaku, kohaku da trơn ko vảy . Thường thì gọi tên loại da cá trước rồi tên phân loại cá sau.
    Ok! Thanks anh

Vip Member
    Thanks
    103
    Trích Nguyên văn bởi Fansipan View Post
    Từ ngày em được ngắm hồ của anh em về nhà vẫn ngủ mơ suốt , mong một ngày có được cái hồ như của anh mới thỏa lòng đam mê anh à .
    Xét về các yếu tố thì a.Vỹ là người rất thuận lợi khi chơi cá koi
    Thiên thời: thời tiết, khí hậu mát mẻ của Sapa rất phù hợp để nuôi cá koi, da đẹp trắng min..'.
    Địa lợi: Hồ cá koi sẽ là điểm nhấn òf Châu Long Sapa, du khách sẽ rất thích, phù hợp tổ chức tiệc ngoài trời, sẽ có nguồn thu khi bán thức ăn cho koi để du khách cho cá ăn khách tây sẽ rất thích!!!
    Nhân hoà: anh là người thích nuôi cá thì đây sẽ là thử thách thực sự trong bộ môn cá kiểng, chơi đi anh sẽ thích ngay thôi mà!!!hehehehe sẽ là cuộc chơi ko có điểm tới hạn!!

Senior Member
    Thanks
    49
    tuyệt vời!!!!!!!!!
    MỘT TÌNH YÊU VĨNH CỮU

Trang 2/2 đầuđầu 12

Quyền hạn