Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Kính gửi ban lãnh đạo, BQT, cùng toàn thể anh em diễn đàn.
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
    Super Moderator
    Thanks
    7,912

Kính gửi ban lãnh đạo, BQT, cùng toàn thể anh em diễn đàn.

Kính thưa toàn thể ban lãnh đạo, ban quản trị cùng toàn thể anh em thành viên diễn đàn Cá Cảnh Hồng Anh.
    Trước hết, phải nói rằng bản thân em là một người rất đam mê cá rồng, thời gian đến với cá rồng chưa lâu, củng như điều kiện hoàn cảnh nên chưa thể thỏa mãn hết những gì đam mê cá rồng trong con người mình.
    Từ niềm đam mê đó em đã tìm đến diễn đàn Cá Cảnh Hồng Anh. Từ diễn đàn em đã học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm của anh chị em để phục vụ rất nhiều cho lòng đam mê của mình, nhưng trên hết từ diễn đàn em gặp được rất nhiều người bác, người chú, người anh, người chị và những người bạn củng như nhận được rất nhiều tình cảm.
    Hôm nay đọc được tin về một hoàn cảnh đặc biệt như thế này em xin mạo muội chia sẽ lên diễn đàn.
    Vì là thành viên mới nên em ko dám kêu gọi mà chỉ mong nhận được sự chia sẽ tình cảm từ Ban Lãnh đạo, BQT củng như toàn thể anh em.
    Tấ cả củng chỉ vì tình thương yêu giữa con người với con người, vì vậy kính mong BLĐ, BQT cũng như toàn thể anh em thông cảm bỏ qua và đóng góp ý kiến để em khắc phục.
    Cảm ơn BLĐ, BQT cùng toàn thể anh chị em rất nhiều !
    Đây là đường dẫn của phần tin, anh chị em xem nhé !
    http://www.nhipcau.de/nukeviet20/mod...iewst&sid=2157
    thay đổi nội dung bởi: letienthanhbp, 06-27-2013 lúc 06:20 PM
    Người "Hay" thường "Nghe" nhiều hơn "Nói" !

2. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của letienthanhbp:

nguyenhuy (07-31-2013)

Quyền hạn