Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Cho e hỏi. - Trang 2
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 11 tới 12 trên 12

Ðề tài: Cho e hỏi.

Junior Member
    Thanks
    1

Smile

Trích Nguyên văn bởi Lãng tử Sài thành View Post
    Thật ra ko có chuyện bắt đầu bằng con gì để nuôi trước cả! Chỉ có 2 vấn đề bạn cần quan tâm: tâm huyết& kinh tế. Kinh tế thì ko bàn vì do bạn, còn tâm huyết là bạn nên đầu tư tìm hiểu đặc tính từng loại cùng với điều kiện mình có rồi chọn đúng sở thích mình chơi bạn nhé! Nếu ko dồn hết tâm huyết sẽ ko có con cá nào là dễ nuôi đâu bạn. Chúc bạn đam mê bước vào con đường nghiện ngập. ....nhé!
    Cám ơn Bác chỉ dạy lên diễn đàn đọc mà thấy mông lung quá chưa biết bắt đầu như thế nào
    Mới đặt làm bể hôm qua 10 ngày sau mới nhận , mà chưa biết mua loại nào trước !

Super Moderator
    Thanks
    14,426
    Trích Nguyên văn bởi vikey View Post
    em cũng mới tập chơi chưa nuôi cá bao giờ
    chỉ ăn cá thôi
    theo các bác nên bắt đầu băngf con gì trước cho dễ nuôi ?
    Nếu khởi đầu nuôi, bạn nên tham khảo những bài viết trên diễn đàn về "nước" - môi trướng sống của CR, sau đó bạn tìm hiểu CR + điều kiện tài chính mà chọn CR mình thích và trải nghiệm trong quá trình chăm sóc!!
    "Con người", hãy sống sao để trở thành người chứ đừng để là con!
    Bản chất cuộc sống là tươi đẹp, hãy cùng nhau làm cho cuộc sống luôn mãi tươi đẹp!

3. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của carongvungtau:

namtacdspkt (01-15-2016)

Trang 2/2 đầuđầu 12

Quyền hạn