Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Nhơ` anh Long_Phạm!!
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 6 trên 6
    Senior Member
    Thanks
    49

Nhơ` anh Long_Phạm!!

Nhơ` anh Long chỉ em nơn bán giống chó Pox hươu dùm em. Nơi nào uy tính & chất lượng. Mà anh cho em hỏi thêm giá thành em nó bao nhiêu há anh. Cám ơn anh nhiều!! Anh Long_Phạm ở Bình Dương lận hả!!
    MỘT TÌNH YÊU VĨNH CỮU

2. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của daotrongduy82:

Long_Phạm (09-10-2013)

Super Moderator
    Thanks
    15,542
    Trích Nguyên văn bởi daotrongduy82 View Post
    Nhơ` anh Long chỉ em nơn bán giống chó Pox hươu dùm em. Nơi nào uy tính & chất lượng. Mà anh cho em hỏi thêm giá thành em nó bao nhiêu há anh. Cám ơn anh nhiều!! Anh Long_Phạm ở Bình Dương lận hả!!
    Topic kia e có nói rùi đó a... e hỏng có chơi fox nên k biết chỗ uy tín... mà giá nó từ 2tr5 - 3tr đó a...

Vài cái tiêu chuẩn ntn nè:
    Fox hươu còn gọi là Miniature Pincher. Có nguồn từ Đức... lai tạo ở Đức từ giống terrier và German Pinscher.

Đặc điểm sơ qua là:
    - Tai dựng mỏng còn gọi là tai giấy, mặt quả xoài (như mặt hươu), mõm gãy, ngực nở,bụng thắt (dáng dấp chó săn), chân cao dài miên man,khô... lông ngắn sát chặt...
    - Mắt hình ovan, màu nâu or đen
    - Lông ngắn, màu vàng, socola, đỏ cháy, nhưng phổ biến hơn cả là màu đen vàng. Màu socola là màu hiếm
    - Chó đực nặng tối đa là 5 kg, chó cái là 4 kg, chân dài và thon
    - Các bé này dễ ăn lắm, nhưng chiều quá thì cũng sinh ra bệnh "công túa diêm dúa" như cá rồng
    - Quấn chủ lắm , tuy nhiên nhiều khi thể hiện tình cảm hơi quá...

Loại này tuy bé nhỏ nhưng chơi với con nít coi chừng, nó hun đâu là dấu răng đó... bù với alaskan tuy bự chảng nhưng biết giữ em bé... kkk
    Sủa hơi bị kinh... kkk

Loại này người ta hay bị nhầm với chihuahua... nhưng nhìn kỹ thì khác... chihuahua chảnh "chó", mắt lòi, khó dạy hơn...

E ở BH - SG nè a

4. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của Long_Phạm:

daotrongduy82 (09-10-2013)

Senior Member
    Thanks
    49
    Cám ơn anh Long_Phạm. Em đang tìm 1 em vê` nuôi, nhưng dưới ĐT này em tìm ko thấy. Còn SG thì nhiều nhưng lại lo sợ chó ko an toàn. HB là ở Quận gì vậy a em đọc ko hiểu.
    MỘT TÌNH YÊU VĨNH CỮU

Super Moderator
    Thanks
    15,542
    Trích Nguyên văn bởi daotrongduy82 View Post
    Cám ơn anh Long_Phạm. Em đang tìm 1 em vê` nuôi, nhưng dưới ĐT này em tìm ko thấy. Còn SG thì nhiều nhưng lại lo sợ chó ko an toàn. HB là ở Quận gì vậy a em đọc ko hiểu.
    E nói vầy... a mua chó ở SG rồi chó có vấn đề gì a làm sao? thay vì a ở Biên hòa hay bình dương gần gần mua về trong 10 ngày con chó có vấn đề gì thì a bắt nó chạy qua bảo hành... còn ở xa nó lèng èng lắm... e giới thiệu a chỗ bán chó uy tín, thấy cũng ít khách phàn nàn

S&C Dog shop (bán nhiều loại chó)
    ĐC: 259/1A Nguyễn Tri Phương, P.5, Q10
    Điện thoại:093 490 96 98

Senior Member
    Thanks
    4
    Trích Nguyên văn bởi Long_Phạm View Post
    E nói vầy... a mua chó ở SG rồi chó có vấn đề gì a làm sao? thay vì a ở Biên hòa hay bình dương gần gần mua về trong 10 ngày con chó có vấn đề gì thì a bắt nó chạy qua bảo hành... còn ở xa nó lèng èng lắm... e giới thiệu a chỗ bán chó uy tín, thấy cũng ít khách phàn nàn

S&C Dog shop (bán nhiều loại chó)
    ĐC: 259/1A Nguyễn Tri Phương, P.5, Q10
    Điện thoại:093 490 96 98
    O shop nay co ban english bulldog k Long_Pham

Super Moderator
    Thanks
    15,542
    Trích Nguyên văn bởi DragonFish2013 View Post
    O shop nay co ban english bulldog k Long_Pham
    English bull cũng có mà bác phải gọi đặt trước đã.... nuôi con đó ở VN cực đó nha,,,

Quyền hạn