Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
anh em cẩn thận khi giao dịch với nick hiêpkhach305
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 1/4 123 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 33
    Senior Member
    Thanks
    63

anh em cẩn thận khi giao dịch với nick hiêpkhach305

Cái ông hiêpkhach này ko đàng hoàng tí nào!
    Treo đầu dê bán thịt chó mà thành lập hội cá rông gialai!
    Lừa thằng em tui bán cho con quá bối xệ 1 mắt bơi nghiêng nghiêng,troc vảy tùm lum,lại con nhát mà dám bảo rằng cá đẹp lắm,ko lỗi lầm gì cả!ship cá về mới té ngửa!
    Tui đi công tác về thì cá đã về nhà 1 tuần,ông em tui nhìn tui cười huề!nó còn cười kêu gọi đt cho nick này,ông này ko bắt máy,nt cũng ko dám trả lời!
    Tui tính ko nói nhưng thấy ông này mặt dày quá,đang khoe hồ gỗ sang trọng ở mục cá thành viên nên thông báo a e cẩn thận khi giao dich với tên này!
    Tránh bị lừa như anh em tui,hãy nhờ ng thân ở tận nơi xem hàng cẩn thận,đừng xem clip ảo!
    Tui đã từng công tác ở daklak,pleiku,ng dân ở đây rất tốt!Thật xấu hổ cho dân phố núi!
    CLIP CÁ HIỆN TẠI,MỚI ĐC 1 TUẦN,DÙ ĐÃ HẠ THẤP NC,KO ĐÈN VÀ CHE KÍN 4 MẶT!

ông em tôi hồi sáng có ý đổi cá với 1 anh chàng nào ở trên mạng,may mà tôi ngăn lại,ko thì tội nghiệp người ta,mà làm thế hóa ra mình cũng như những người này!ng này lừa người kia!
    thay đổi nội dung bởi: mr_bi, 09-13-2013 lúc 08:01 PM

2. Có 7 thành viên đã cám ơn bài viết của mr_bi:

anh khoi (09-13-2013),carongvungtau (09-13-2013),Galaxys (09-13-2013),letienthanhbp (09-13-2013),quoc179 (09-13-2013),tritai1407 (09-13-2013),Viettrinh86 (09-13-2013)

Senior Member
    Thanks
    40
    Trích Nguyên văn bởi mr_bi View Post
    Cái ông hiêpkhach này ko đàng hoàng tí nào!
    Treo đầu dê bán thịt chó mà thành lập hội cá rông gialai!
    Lừa thằng em tui bán cho con quá bối xệ 1 mắt bơi nghiêng nghiêng,troc vảy tùm lum,lại con nhát mà dám bảo rằng cá đẹp lắm,ko lỗi lầm gì cả!ship cá về mới té ngửa!
    Tui đi công tác về thì cá đã về nhà 1 tuần,ông em tui nhìn tui cười huề!nó còn cười kêu gọi đt cho nick này,ông này ko bắt máy,nt cũng ko dám trả lời!
    Tui tính ko nói nhưng thấy ông này mặt dày quá,đang khoe hồ gỗ sang trọng ở mục cá thành viên nên thông báo a e cẩn thận khi giao dich với tên này!
    Tránh bị lừa như anh em tui,hãy nhờ ng thân ở tận nơi xem hàng cẩn thận,đừng xem clip ảo!
    Tui đã từng công tác ở daklak,pleiku,ng dân ở đây rất tốt!Thật xấu hổ cho dân phố núi!
    cá thế này mà xệ mắt hả mọi người. clip quay cách đây không lâu đâu nhé!!! mọi người xem đánh giá giùm:
    .
    cá nhát quá mình đã nói với bạn và bạn đã ok thõa thuận xong, bạn đi công tác 1 tuần mới về rùi thằng e bạn nói cá bạn bị cái này cái kia bạn cũng nghe rùi lên đây nói mình. mình đã nói là cá bị nhát quá và có thể do vận chuyển nên e nó bị stress nên mới như vậy, còn lúc mình nuôi không bị gì cả, bạn cũng đã ok. bây giờ bạn lên đây nói mình như thế. cả tháng nay mình bận chuẩn bị chuyển nhà mới nên không để ý mấy việc khác nữa.mình tin chắc bạn lớn tuổi hơn mình nhưng hành động của bạn quá trẻ con. thx. cá nhát quá về hồ mới trong vòng 1 tuần có ai dám đảm bảo với bạn là cá không bị sự cố như bay vảy, đánh đèn quá nhiều xệ mắt... 

Senior Member
    Thanks
    63
    Bây giờ thi ông mún nói cái gì chẳng đc!ngay từ đầu nó đã gọi báo cho tôi là cá sệ và gọi cho ông,ông bảo cá mới về nên bơi nghiêng,nhát và mắt nhìn xuống vậy thôi!
    Tôi cũng xem clip trong topic ông nhờ a e diễn đàn tư vấn về bệnh con cá ông rồi!con cá nhát,lười bơi,khi bơi thì bơi nghiêng.ông chối thế nào đc!hơn hết là tại sao lúc tui về tui gọi ông,ông ko dám bắt máy,nt ko trả lời!thế có phải lừa đảo ko?
    Đại khái là qua rùi,tui chẳng thèm bắt đền mấy tr bạc mà làm gì!chỉ mún cho a e hỉu hơn về ông để cảnh giác thôi!
    P/s: ông em họ của tui năm nay 40 rồi,chẳng thèm vu oan cho ông làm gì đâu!

Senior Member
    Thanks
    40
    Bây giờ thi ông mún nói cái gì chẳng đc!ngay từ đầu nó đã gọi báo cho tôi là cá sệ và gọi cho ông,ông bảo cá mới về nên bơi nghiêng,nhát và mắt nhìn xuống vậy thôi!
    Tôi cũng xem clip trong topic ông nhờ a e diễn đàn tư vấn về bệnh con cá ông rồi!con cá nhát,lười bơi,khi bơi thì bơi nghiêng.ông chối thế nào đc!hơn hết là tại sao lúc tui về tui gọi ông,ông ko dám bắt máy,nt ko trả lời!thế có phải lừa đảo ko?
    Đại khái là qua rùi,tui chẳng thèm bắt đền mấy tr bạc mà làm gì!chỉ mún cho a e hỉu hơn về ông để cảnh giác thôi!
    ông cứ bình tĩnh. tui sẽ up clip lên cho mọi người cùng xem nhé. clip quay xong 2 ngày là e nó về với ông. ông ok chứ??? để mọi người cùng đánh giá nhé!!!! để tui xem ông nói sao nữa.
    clip đây mọi người vào xem rùi cho tui vài lời:

clip này up lại trong đt tui còn lưu. quay clip xong 2 ngày sau e nó về với ông mrbi kia.
    xem trong clip mọi người có thể thấy e nó nhát thật và không có tật lỗi gì nữa. cá tui không mua của HA nên tui đăng bán bên diendancacanh cũng là clip này. cá tui mua lại của a BảoTín ở SG.
    thay đổi nội dung bởi: hiepkhach305, 09-13-2013 lúc 06:07 PM Lý do: thêm clip

Junior Member
    Thanks
    9
    bạn up clip tình hình con cá của bạn lên để đối chứng là dc thôi

Senior Member
    Thanks
    40
    Trích Nguyên văn bởi flamer2013 View Post
    bạn up clip tình hình con cá của bạn lên để đối chứng là dc thôi
    9xác. bạn này nói đúng. cho cái clip để đối chứng. vài tr của bạn chỉ là rẻ rách thui đừng nc kiểu đó. bạn chưa đủ tư cách vào comment nc xúc phạm người khác như thế... ảnh hưởng uy tín danh dự của người khác. bạn xem 1 người vào tất cả các topic của bạn nói xấu bạn thì bạn thấy thế nào?? cho dù là người đó có lỗi đi nữa

Senior Member
    Thanks
    40
    bạn mr_bi đâu lên cho xem cái clip nào? bạn nc kiểu đó mình cần 1 lời giải thích của bạn trước mọi người để mình còn tiếp tục nc trên diễn dàn nữa. ok

Senior Member
    Thanks
    63
    Bùn cười!hạng ng lừa đảo,nói dối ko chớp mắt mà cũng có danh dự để xúc phạm!
    Đi thẳng vào vấn đề nhé!nếu cá ko lỗi lầm,ko tật thì tôi gọi để hỏi chuyện tại sao bạn bấm máy bận,ko bắt máy,nt cũng ko thèm trả lời! Chỉ đơn giản như thế thôi!
    Còn cái clip bạn quay lúc nào làm sao mọi người bít!chỉ bít ngày bạn post clip chứ sao bít đc bạn quay luc này!
    Mà đơn giản như thế này,nếu con cá đẹp như bạn nói thì tôi chẳng khùng,chẳng rãnh để lên đây nói những chuyện nàyra !lí do tôi lên đây để nói ra chuyện này đâu phải vì mún đc bạn trả lại số tiền cho ông em tôi hay mún đổi cá!
    Điều này rất rõ ràng,anh em tôi dại,anh em tôi chịu!tôi chỉ mún các thành viên khác cẩn thận khi giao dịch,nhất là đối với ông mà thôi!
    Chấm hết!tôi có công ăn việc làm,ko rãnh ngồi chém gió với hạng lừa đảo,mồm mép!
    A e nào vào xem,tin toi rút kinh nghiệm dc thì rút,cảnh giác thì tốt!thế thôi!tôi làm việc này chẳng vì lợi ích gì của riêng tôi,và tôi cũng ko khùng khi làm việc mà ko lí do,lí do duy nhất là mún giúp a e ko dại giống tôi mà thôi!

10. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của mr_bi:

longgiang323 (09-14-2013)

Senior Member
    Thanks
    40
    thêm cái hình lúc 2 người nc với nhau nhé!!

Senior Member
    Thanks
    40
    Bùn cười!hạng ng lừa đảo,nói dối ko chớp mắt mà cũng có danh dự để xúc phạm!
    Đi thẳng vào vấn đề nhé!nếu cá ko lỗi lầm,ko tật thì tôi gọi để hỏi chuyện tại sao bạn bấm máy bận,ko bắt máy,nt cũng ko thèm trả lời! Chỉ đơn giản như thế thôi!
    Còn cái clip bạn quay lúc nào làm sao mọi người bít!chỉ bít ngày bạn post clip chứ sao bít đc bạn quay luc này!
    Mà đơn giản như thế này,nếu con cá đẹp như bạn nói thì tôi chẳng khùng,chẳng rãnh để lên đây nói những chuyện nàyra !lí do tôi lên đây để nói ra chuyện này đâu phải vì mún đc bạn trả lại số tiền cho ông em tôi hay mún đổi cá!
    Điều này rất rõ ràng,anh em tôi dại,anh em tôi chịu!tôi chỉ mún các thành viên khác cẩn thận khi giao dịch,nhất là đối với ông mà thôi!
    Chấm hết!tôi có công ăn việc làm,ko rãnh ngồi chém gió với hạng lừa đảo,mồm mép!
    A e nào vào xem,tin toi rút kinh nghiệm dc thì rút,cảnh giác thì tốt!thế thôi!tôi làm việc này chẳng vì lợi ích gì của riêng tôi,và tôi cũng ko khùng khi làm việc mà ko lí do,lí do duy nhất là mún giúp a e ko dại giống tôi mà thôi!
    thứ 1 bạn gọi điện lúc 12h trưa, lúc mình đang ngủ trưa thì ai mà nghe được. tui còn phải đi làm chứ. làm nhà nước mà đến ngủ trưa còn không được thì sao được. lúc ngủ dậy tui có đọc được tn của bạn nhưng tui phải lên đơn vị đọc báo rùi về nhà chuyển đồ, quên không nt lại cho ông rùi tui cũng quên mất luôn. mấy hôm sau tui có nhân được tn của ông nữa thì phải nhưng lúc đó tui nghĩ cá mình nuôi chẳng sao cả thế mà lại nói thế nên tui chẳng trả lời làm gì cho mệt, đang còn nhiều việc để làm. nc sau vậy. ok chứ!!! còn tui bán cá cho ai thì người ta biết tui rùi đấy. Đức Anh ở Bình phước tui cũng bán lại cho e nó con malaysia ngon lành chẳng sao. cá tui bị sao tui cũng đều nói cho mọi người trên diễn dàn biết công khai.

Trang 1/4 123 ... cuốicuối

Quyền hạn