Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
KLU pom ?
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 10 trên 10

Ðề tài: KLU pom ?

Member
    Thanks
    0

KLU pom ?

Con này có phải do pom ko vậy mọi người ?

Member
    Thanks
    0
    kakak mod mu_tit_carong nhanh thật , trong chớp mắt đã khóa topic, phải chi kiến thức về cá rồng của mod nhiều để trả lời nhanh như khi khóa topic người khác kekek đúng là lấy nick y chang "mù tịt về cá rồng" :))

Super Moderator
    Khát Vọng Đất ............ Chín Rồng .............
    Thanks
    3,101
    Trích Nguyên văn bởi chacal View Post
    kakak mod mu_tit_carong nhanh thật , trong chớp mắt đã khóa topic, phải chi kiến thức về cá rồng của mod nhiều để trả lời nhanh như khi khóa topic người khác kekek đúng là lấy nick y chang "mù tịt về cá rồng" :))
    Bạn đăng nhiều bài cùng lúc vậy mod khoá một bài là đúng rồi bạn àh,bạn hiểu vì sao mà bạn post bài ko ai thèm trả lời ko tự hỏi bản thân bạn nhé vì mình thấy bạn hay comment kiểu chọt gậy bánh xe vậy nhất là về cá hổ,hãy hoà nhã bạn àh,khi ấy mọi người sẽ tôn trọng bạn thôi.còn vấn đề bạn hỏi thì như bạn biết rồi bạn đã viết đó kim long úc khi còn nhỏ nuôi phông trắng sẽ như thế.bạn trãi nghiệm thử nhé.àh chỉ cần nuôi phông trắng phía sau và đáy thôi cũng như thế rồi,còn pom là một vấn đề khác bạn nhé,mà mình nghĩ người như bạn luôn muốn gây sự thì chỉ có thể nuôi phông trắng thôi,chứ bạn pom vài ngày chắc đập thùng pom rồi la làng là pom thế này thế kia nữa àh,pom chỉ dành cho những a e kiên nhẫn và có lòng đam mê,muốn trãi nghiệm.
    thay đổi nội dung bởi: Hóa Long, 08-06-2015 lúc 09:27 AM
    Nhẫn một chút sóng yên biển lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao

4. Có 5 thành viên đã cám ơn bài viết của Hóa Long:

bazooka (08-06-2015),mrty9x (08-08-2015),namtacdspkt (08-06-2015),Rongnhabe (08-08-2015),Tô Tài Nhân (08-06-2015)

Super Moderator
    Thanks
    8,254
    Thanks Anh Hóa Long đã trả lời bạn chacal,

Gửi bạn Chacal,

Bạn có 1 con cá mù vẫn khoe với mọi người, tôi không nói con cá ra sao, nhưng cách mà bạn khoe cá và viết bài trong dd này là không được theo quan điểm của tôi (thậm chí có phần hỗn) nhưng tôi đã không nói nhiều lần rồi và vì bạn hành xử như vậy nên chẳng ai thèm trả lời bạn trong topic. nay bạn post liền 3 bài tôi khóa 1 bài là đúng qui định và anh em trên diễn đàn cũng đỡ loãng trong topic của bạn.

vì thế bạn nên xem lại cách hành xử với mọi người, riêng về kiến thức nuôi cá rồng, tôi đủ thông minh và khôn khéo để không nhận xét bất cứ ai hơn hay thua mình trong thú chơi này.

Đức phật có câu "người ta chửi mình mà mình không nghe chẳng khác nào họ ngửa mặt lên trời phun nước bọt, nước bọt không tới trời mà rơi xuống ngay mặt người phun....."

Thân chào!
    Nhẫn nhục không phải là thái độ hèn nhát, mà đó là sự thực tập mở rộng dung lượng trái tim để chứa đựng được những khó khăn lớn.

6. Có 7 thành viên đã cám ơn bài viết của mu_tit_carong:

bazooka (08-06-2015),Hóa Long (08-06-2015),Lãng tử Sài thành (08-06-2015),mrty9x (08-08-2015),namtacdspkt (08-06-2015),Rongnhabe (08-08-2015),Tô Tài Nhân (08-06-2015)

Super Moderator
    Thanks
    14,918
    Con sâu làm rầu nồi canh , buồn ghê luôn pak Du à ! Người chơi cá mà ko dưỡng đc tâm , thôi bỏ đi Mr. Du !
    Trên đất đã trồng rau ,
    Thì cỏ sẽ khó mọc .
    Lòng đã có điều thiện ,
    Điều ác khó nảy mầm .

8. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của Lãng tử Sài thành:

mrty9x (08-08-2015),mu_tit_carong (08-06-2015),Rongnhabe (08-08-2015)

Senior Member
    Thanks
    437
    Trích Nguyên văn bởi chacal View Post
    Xem lại bạn chơi cá được bao nhiêu , bao lâu mà cách nói của bạn có vẻ hơi " xem thường " người khác quá nhỉ....
    4rum chỉ tiếp đón những người hòa nhã, lịch sự......chứ những người như bạn thì có post cả 100 1000 bài cũng chẳng ai đá động đến bạn đâu..
    Một Đam Mê - Một Khờ Dại - Một Tôi

10. Có 4 thành viên đã cám ơn bài viết của Tô Tài Nhân:

Cruise (08-09-2015),mrty9x (08-08-2015),mu_tit_carong (08-07-2015),Rongnhabe (08-08-2015)

Senior Member
    Thanks
    2,253
    Miễn bàn nhé. Vì mới phát hiện ra going mới..(Nick Thớt)

Mamífero cánido parecido al lobo, pero de menor tamaño y con el pelaje pardo rojizo o gris amarillento (blancuzco en las partes inferiores); se alimenta de carroña y pequeños animales, y vive en las regiones templadas de Asia, África y sudeste de Europa formando grandes manadas; hay varias especies.
    I learned it is through giving that we receive the worthwhile things of life

Peace Pilgrim

12. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của Rongnhabe:

Cruise (08-09-2015),mrty9x (08-08-2015),Tô Tài Nhân (08-08-2015)

Senior Member
    Thanks
    557
    Bác chacal thì nổi tiếg rồi từ diendancacanh qa tới honganh rồi.
    Với cái cách nc bố đời, hay thể hiện cái ngông chẳg giốg ai của mình.
    Nhớ mãi cái vụ, đi mua cá vừa đòi màu nét vừa đòi 24/24, vừa đòi bự mà phải thật rẻ =)).
    Rồi lôi mấy con cá vip hơi bị đen thui thùi lủi lùi lui lùi lụi r so sánh r lại khoe nào là vua cá hổ nui nhìu con nhất, vua cửa sừg nuôi nhìu con bự nhất, bla bla bla. Vậy mà k chịu khoe ở nhà có thằg mập bự già đầu nuôi lâu năm nhất mà mãi "chưa lớn" :)) short body lun nhá :))
    Nothing Is Impossible

14. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của mrty9x:

mu_tit_carong (08-08-2015),Rongnhabe (08-08-2015),Tô Tài Nhân (08-08-2015)

Super Moderator
    Thanks
    14,426
    Chacal!!!
    Tôi nhận thấy thời gian chơi cá của bạn lâu hơn nhiều ae, kinh nghiệm của bạn về cá nhiều hơn các ae!!! Điều đó làm cho tôi phải tôn trọng bạn!!! Nhưng qua nhiều bài viết + cmt của bạn, tôi thấy suy nghĩ của bạn về thú chơi nầy có vấn đề từ cách chơi, cách ứng xử với mọi người.. Có lẽ bạn đừng tham gia diễn đàn thì tốt hơn để mọi người đỡ phải mệt mỏi vì những cmt của bạn!!! Sự thật mích lòng, bạn thông cảm nhé!!!
    "Con người", hãy sống sao để trở thành người chứ đừng để là con!
    Bản chất cuộc sống là tươi đẹp, hãy cùng nhau làm cho cuộc sống luôn mãi tươi đẹp!

16. Có 2 thành viên đã cám ơn bài viết của carongvungtau:

mu_tit_carong (08-09-2015),Rongnhabe (08-09-2015)

Member
    Thanks
    18
    Cái thành phần chuyên gây war như chacal thì theo e mấy mod xoá nick luôn được rồi.vì thật sự chẳng có ai muốn giao lưu với thành phần ấy thì để lại làm gì các Mod.nếu có cần bỏ phiếu Ban nick Chacal thì e bỏ 1 phiếu rồi đó.xem như công bằng dân chủ cho Chacal nhé .mất công lại bảo tự nhiên Mod ban nick.

18. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của BI1708:

Cruise (08-09-2015),mu_tit_carong (08-09-2015),Rongnhabe (08-10-2015)

Quyền hạn