Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Cảnh báo lừa đảo
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Senior Member
    Thanks
    0

Cảnh báo lừa đảo

Â Mọi người cẩn thận bạn Nguyễn Văn Thành lừa đảo nha. Chuyện là như thế này e đăng trên diễn đàn mình cần mua 5e hổ chuẩn size 15 màu ổn định vào ngày 10. Thế là bạn thành vào inbox và báo giá cho mình là 5e size 15 chuẩn quấn bụng màu ổn định 20/24 với giá là 3tr. Thế là qua sáng hôm sau ngày 11 mình chuyển tiền cho bạn ý và bảo bạn ý gởi cá thế là bạn ý bảo tính nhầm size 15 5 con là 4tr ( nghi ngơ tập1) nhưng nghĩ thôi nếu cá đẹp và chuẩn như những gì bạn ý nói thì với giá đó chấp nhận được, thế là xách đít chạy đi chuyển cho bạn ý thêm 1tr nữa. Nhưng đến sáng hôm nay ngày 12 khi nhận cá mình cảm thấy vô cùng thất vọng cá chỉ có đúng 1 e quấn bụng và đúng size 15 bụng là e yếu nhất và đã chết vào lúc 1h trưa hôm nay cho dù đã sục oxy tươi, còn 4e còn lại thì lỗi sọc không quấn bụng và chỉ được size 12 đến 13. Buồn+ thất vọng lắm. Kính gởi bạn thành nếu như bạn có đọc được những dòng tâm sự này thì mong bạn có tâm với nghề hơn, vì bạn là người truyền niềm đam mê đến tất cả những ngưòi yêu cá rồng và hổ, còn bản thân mình sẻ hok làm khó bạn đâu xem như đó là học phí cho con đường đam mê của mình. Cảm ơn ae đã chịu đó đọc hết tâm sự này của mình. — đang  cảm thấy tuyệt vời.
    Nó ở quận 8

2. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của tepe2007:

manhlong (03-13-2016),Viettrinh86 (03-16-2016),vo chong vooc (03-13-2016)

Senior Member
    Thanks
    2
    Bạn nói đúng, cũng nên coi đây là một bài học đường đời và cũng trên con đường nuôi cá

4. Có 2 thành viên đã cám ơn bài viết của lehoangkhang:

manhlong (03-13-2016),vo chong vooc (03-13-2016)

Super Moderator
    Thanks
    8,254
    Facebook có bạn Le Phu Anh ở tận Phú Yên cũng đăng tương tự, và giờ đã tự giải quyết. Phải chăng tepe2007 ở cần thơ và Le Phu Anh là một. ( vì bài đăng ko trich nguồn ) nên tôi thắc mắc vậy
    Nhẫn nhục không phải là thái độ hèn nhát, mà đó là sự thực tập mở rộng dung lượng trái tim để chứa đựng được những khó khăn lớn.

6. Có 3 thành viên đã cám ơn bài viết của mu_tit_carong:

hoanhung (03-15-2016),Viettrinh86 (03-16-2016),vo chong vooc (03-13-2016)

Senior Member
    Thanks
    130
    Chất lượng đi đôi với giá cả...nên mua chỗ cửa hàng có uy tín nhất...

Quyền hạn