Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Mục kiểm tra mã cá rồng trên website - gửi a Long chị Phương
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Member
    Thanks
    8

Mục kiểm tra mã cá rồng trên website - gửi a Long chị Phương

Anh Long chị Phương xem xét bổ sung chức năng cho mục này, ví dụ như ngày sinh của cá, up thêm hình người mua và cá trước lúc người mua bắt về chẳng hạn. chứ search xong chỉ ra đúng tên loại cá và tên trại cá thì cũng không thể hiện được gì nhiều phải ko nhỉ?

Senior Member
    Thanks
    37
    Trích Nguyên văn bởi hungnq View Post
    Anh Long chị Phương xem xét bổ sung chức năng cho mục này, ví dụ như ngày sinh của cá, up thêm hình người mua và cá trước lúc người mua bắt về chẳng hạn. chứ search xong chỉ ra đúng tên loại cá và tên trại cá thì cũng không thể hiện được gì nhiều phải ko nhỉ?
    Co nhung con cá người ta bắt trong nguyên 1 bầy không thể chụp được và trên cửa hàng nhiều cv nên chỉ chụp được tấm hình người mua và cập nhật số cer tên trại cá thôi bn . Con bn muốn thể hiên điều gi nữa ah

Member
    Thanks
    8
    Trích Nguyên văn bởi 0929076821 View Post
    Co nhung con cá người ta bắt trong nguyên 1 bầy không thể chụp được và trên cửa hàng nhiều cv nên chỉ chụp được tấm hình người mua và cập nhật số cer tên trại cá thôi bn . Con bn muốn thể hiên điều gi nữa ah
    à không, tại vì em muốn các member khi vào check cer cá mình hoặc cá người khác thì thấy được nội dung phong phú hơn thôi ạ, đồng nghĩa với việc quản lý diễn đàn của bên mình thể hiện tính chuyên nghiệp, xứng tầm với độ vip của CCHA chứ ạ.
    chứ như giao diện hiện tại thì hơi đơn điệu quá ạ.
    Những hình ảnh anh chị chụp khách hàng lúc khách mang cá về, ảnh chụp cer cá... đều có thể thể hiện lại ở mục này. nó cũng cố thêm khẳng định xuất xứ của chú cá. oài, nhìn vào cái phê rồi cần gì nghi ngờ nữa (trong trường hợp đi mua lại cá người khác).
    chỉ là góp ý của em để diễn đàn mình đẹp hơn trong mắt member thôi ạ.

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi hungnq View Post
    à không, tại vì em muốn các member khi vào check cer cá mình hoặc cá người khác thì thấy được nội dung phong phú hơn thôi ạ, đồng nghĩa với việc quản lý diễn đàn của bên mình thể hiện tính chuyên nghiệp, xứng tầm với độ vip của CCHA chứ ạ.
    chứ như giao diện hiện tại thì hơi đơn điệu quá ạ.
    Những hình ảnh anh chị chụp khách hàng lúc khách mang cá về, ảnh chụp cer cá... đều có thể thể hiện lại ở mục này. nó cũng cố thêm khẳng định xuất xứ của chú cá. oài, nhìn vào cái phê rồi cần gì nghi ngờ nữa (trong trường hợp đi mua lại cá người khác).
    chỉ là góp ý của em để diễn đàn mình đẹp hơn trong mắt member thôi ạ.
    Ủng hộ một like cho bác hungnq

5. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của nguyenloc2005:

hungnq (05-24-2016)

Quyền hạn