Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Xin các cao nhân ảnh quá bối đã được pom wtt và đã lớn
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 5 trên 5
    Member
    Thanks
    8

Xin các cao nhân ảnh quá bối đã được pom wtt và đã lớn

Em mới trở thành tín đồ của quá bối, và đang rất nhiệt tình tìm hiểu thông tin trên mạng về chủ đề nuôi bối.
    Cái băn khoăn nhất của em vẫn là có nên giam cầm em bối bằng phương pháp pom wtt hay không? hay chỉ cần bể 5 mặt trắng là được?
    về chủ đề này em đọc trên diễn đàn rất nhiều, rất cụ thể, nhưng vẫn lưỡng lự không tài nào đưa ra được quyết định cuối cùng cho bản thân.
    Vậy, em rất mong các cao nhân như anh Qualong, Manhlong, nobody, khangpham,...... cho em xin HÌNH ẢNH VỀ QUÁ BỐI SIZE 45 TRỞ LÊN (KHOẢNG 2 NĂM TUỔI) đã từng được pom wtt đến nay đang nuôi trên hồ kính trông ntn, và HÌNH ẢNH VỀ QUÁ BỐI KHÔNG POM BẰNG WTT cùng size 45 trở lên xem có sự khác biệt gì lớn sau khi em nó lớn lên và đạt tuổi trưởng thành hay không?

Kính mong các tiền bối đi trước cho em xin dẫn chứng cụ thể bằng hình ảnh để chứng minh quan điểm cá nhân.
    cảm ơn các cao nhân.

Senior Member
    Thanks
    37
    Trích Nguyên văn bởi hungnq View Post
    Em mới trở thành tín đồ của quá bối, và đang rất nhiệt tình tìm hiểu thông tin trên mạng về chủ đề nuôi bối.
    Cái băn khoăn nhất của em vẫn là có nên giam cầm em bối bằng phương pháp pom wtt hay không? hay chỉ cần bể 5 mặt trắng là được?
    về chủ đề này em đọc trên diễn đàn rất nhiều, rất cụ thể, nhưng vẫn lưỡng lự không tài nào đưa ra được quyết định cuối cùng cho bản thân.
    Vậy, em rất mong các cao nhân như anh Qualong, Manhlong, nobody, khangpham,...... cho em xin HÌNH ẢNH VỀ QUÁ BỐI SIZE 45 TRỞ LÊN (KHOẢNG 2 NĂM TUỔI) đã từng được pom wtt đến nay đang nuôi trên hồ kính trông ntn, và HÌNH ẢNH VỀ QUÁ BỐI KHÔNG POM BẰNG WTT cùng size 45 trở lên xem có sự khác biệt gì lớn sau khi em nó lớn lên và đạt tuổi trưởng thành hay không?

Kính mong các tiền bối đi trước cho em xin dẫn chứng cụ thể bằng hình ảnh để chứng minh quan điểm cá nhân.
    cảm ơn các cao nhân.

Vấn đề này trước h thì chỉ có bản thân mình trải nghiêm mới biết được thôi . Bối sz lơn 45 cm thi bn có thể vao youtube cua a qualong xem nhung chu boi do còn những con bt nuôi đến sz 45 thi vô group trên FB ae luôn cập nhât thường xuyen đó bn . Câu trả lời sẻ nằm vào việc ban trai nghiểm con cá trong bao lâu thui . CHuc ban co chu ca dep

3. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của 0929076821:

hungnq (05-23-2016)

Member
    Thanks
    8
    Trích Nguyên văn bởi 0929076821 View Post
    Vấn đề này trước h thì chỉ có bản thân mình trải nghiêm mới biết được thôi . Bối sz lơn 45 cm thi bn có thể vao youtube cua a qualong xem nhung chu boi do còn những con bt nuôi đến sz 45 thi vô group trên FB ae luôn cập nhât thường xuyen đó bn . Câu trả lời sẻ nằm vào việc ban trai nghiểm con cá trong bao lâu thui . CHuc ban co chu ca dep
    Bạn (anh) có thể cho mình xin địa chỉ facebook vài người này được không? vì mới tham gia cộng đồng nên mình còn mù mờ về anh em quá.
    cảm ơn nhiều!

Junior Member
    Thanks
    0
    Hiện tại em vẫn nuôi như thế và vẫn phát triển bình thường.
    Dich Vu Thuong Hieu - Chuyên tư vấn sở hữu trí tuệ
    Đăng ký nhãn hiệu tại http://dichvuthuonghieu.vn/dang-ky-nhan-hieu/
    Đăng ký logo tại http://dichvuthuonghieu.vn/dang-ky-logo/

Junior Member
    Thanks
    0
    pOM cá chỉ giúp cá phát huy sớm tất cả tiềm năng vốn có nhé. nếu mà pom cá làm tăng thêm tính chất( màu, nền, đầu) thì các trại sản suất đả áp dụng rồi nhé bạn. nếu bạn có thử pom thì chia sẽ thêm exp cho ae thêm thông tin nhé. chúc bạn thành công trong cuộc sống.

Tags for this Thread

Quyền hạn