Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Đèn cho huyết long
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
kết quả từ 1 tới 2 trên 2
    Senior Member
    Thanks
    2

Đèn cho huyết long

Chào anh em

Em mới chơi nên chưa có kinh nghiệm. Em nuôi con huyết nay được 1 năm. Hiện tại em sử dụng đèn bình thường cho huyết. Em cũng chẳng biết cách đánh đèn và phải đánh như thế nào. Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em loại đèn, thời gian đánh đèn, và size huyết cần đánh đèn. Em tìm những bài viết về cách đánh đèn cho huyết nhưng hiện tại thì đa số các bài đã bị delete hoặc server đã chuyển bài đi đâu mất rồi. Mong anh em diễn đàn giúp em

Thân

Senior Member
    Thanks
    59
    Trích Nguyên văn bởi nobodi View Post
    Chào anh em

Em mới chơi nên chưa có kinh nghiệm. Em nuôi con huyết nay được 1 năm. Hiện tại em sử dụng đèn bình thường cho huyết. Em cũng chẳng biết cách đánh đèn và phải đánh như thế nào. Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em loại đèn, thời gian đánh đèn, và size huyết cần đánh đèn. Em tìm những bài viết về cách đánh đèn cho huyết nhưng hiện tại thì đa số các bài đã bị delete hoặc server đã chuyển bài đi đâu mất rồi. Mong anh em diễn đàn giúp em

Thân

thay đổi nội dung bởi: sars113, 02-21-2017 lúc 06:25 PM

3. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của sars113:

nobodi (02-22-2017)

Quyền hạn