Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
uy lực của lá bàng . - Trang 5
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 5/5 đầuđầu ... 345
kết quả từ 41 tới 42 trên 42
    Junior Member
    Thanks
    0

Chào mọi người

Chào mọi người:
    tình hình là e mới gia nhập diễn đàn và cũng đang tập tành nuôi cá rồng, và bắt đầu là e ngân long, e nuôi được 3 tháng rồi, mà sao mỗi lần có người đi ngang hồ, hoặc không có người thì cá cũng giật mình, bắn nước tung toé, mong các cao nhân chỉ giúp, lá bàng có thể khắc phục được không ạ, tai e chưa có kinh nghiệm nên thảm khảo mọi người. Em cảm ơn ạ.

Super Moderator
    Thanks
    15,542
    Trích Nguyên văn bởi xitrumthattinh View Post
    Chào mọi người:
    tình hình là e mới gia nhập diễn đàn và cũng đang tập tành nuôi cá rồng, và bắt đầu là e ngân long, e nuôi được 3 tháng rồi, mà sao mỗi lần có người đi ngang hồ, hoặc không có người thì cá cũng giật mình, bắn nước tung toé, mong các cao nhân chỉ giúp, lá bàng có thể khắc phục được không ạ, tai e chưa có kinh nghiệm nên thảm khảo mọi người. Em cảm ơn ạ.
    nó stress đó bạn, hạn chế cho ăn hoặc cho đói để dạn dĩ hơn...tắt đèn, còn nếu tệ lắm che lại toàn bộ hồ, 1 tgian sau gỡ ra 1 nữa, và sau cùng là gỡ ra hết. lá bàng cũng ok!

3. Các thành viên đã cảm ơn bài đăng của Long_Phạm:

namtacdspkt (07-24-2015)

Trang 5/5 đầuđầu ... 345

Quyền hạn