Bánh bao giá sỉ Máy bơm nước giếng khoan hồ cá koi may pha cafe công ty in bìa sơ mi https://duan-knparadise.com/ Máy bơm điện chìm Bóp da bò nam Day nit da ca sau Băng keo đục cong ty in an Tìm hiểu A-Z về trả giảm cân Vy Tea camera quan sát xưởng bàn ghế cafe
Khai Trương Hoàng Gia Trại (Royal Farm) - Trang 3
Khai Trương Cá Cảnh Hồng Anh Đà Nẵng
Trang 3/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 60
    Senior Member
    Thanks
    0

Tỉnh chưa anh Long ơi, cho AE 4R một vài cảm nhận đi, hehe. Thanks
    Khi niềm đam mê đủ lớn, ta sẽ đủ nghị lực và sức mạnh để vượt qua các khó khăn

Super Moderator
    Thanks
    3,815
    Trích Nguyên văn bởi Cá Cảnh Hồng Anh View Post
    xong rồi, mời mấy anh tự do bàn tán :))
    nhìn đại cá trí giống phóng viên đang tác nghiệp,,,,hehhe thanks

Super Moderator
    Thanks
    3,815
    em thích nhứt là tấm này,hehe nói lên biết bao nhiêu tình cảm,,,nhưng kg thấy anh qualong đâu hết hehhe

Chúc anh em vui vẻ w;)
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi chihuong View Post

Tỉnh chưa anh Long ơi, cho AE 4R một vài cảm nhận đi, hehe. Thanks
    anh Long ra sân bay tiễn mấy anh Hà Nội, và mấy pác bên Sing rùi, tối nay chắc mới onl đc
    116A Nguyễn Đình Chiểu- P.Đa Kao- Quận 1 HCMC

Chuyên cung cấp các loại cá rồng như: Huyết Long, Quá Bối, Cao Lưng (High Back) và các phụ kiện phục vụ cá Rồng
    Kho đạn của em :">: http://www.youtube.com/user/cacanhho...ature=mhee#g/u

SJC-9999

5 CHƠI : "CHƠI CHIM" - CHƠI CÂY - CHƠI CÁ - CHƠI CẢNH - NUÔI CHÓ

Chúc anh em vui vẻ w;)
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi hiep_pham1981 View Post
    em thích nhứt là tấm này,hehe nói lên biết bao nhiêu tình cảm,,,nhưng kg thấy anh qualong đâu hết hehhe
    Tóc nhú lên tay đưa ly bia là anh Quang đấy anh hiep_pham ơi

Chuyên cung cấp các loại cá rồng như: Huyết Long, Quá Bối, Cao Lưng (High Back) và các phụ kiện phục vụ cá Rồng

SJC-9999

Banned
    Thanks
    0
    Em xin ý kiến. E say xe và bận công việc ko thể đi được. E chỉ mong anh e đi khai trương chủ yếu về trại cá. Mà từ đầu đến cuối e chỉ thấy cá ở logo quảng cáo trại, ko thấy 1 e cá nào được giới thiệu trong trại (cá khủng, cá giảm giá đặc biệt trong ngày khai trương...) chỉ toàn thấy cảnh hoành tráng đón khách, cắt băng khánh thành...rồi nhậu. E ko biết các bác cảm nhận thế nào, còn riêng e thì e buồn...quá buồn. (Vì đó là cảm nhận của riêng e: đam mê nhưng ko thể rời công việc, chỉ mong được xem tin tức và hình ảnh của anh em chia sẻ)
    thay đổi nội dung bởi: virutnet, 07-26-2011 lúc 03:53 PM

Chúc anh em vui vẻ w;)
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi virutnet View Post
    Em xin ý kiến. E say xe và bận công việc ko thể đi được. E chỉ mong anh e đi khai trương chủ yếu về trại cá. Mà từ đầu đến cuối e chỉ thấy cá ở logo quảng cáo trại. E ko biết các bác cảm nhận thế nào, còn riêng e thì e buồn...quá buồn.
    Anh Long chủ trương là chụp người hơn chụp cá, cá thì lúc nào chụp cũng đc, còn anh em diễn đàn lâu lắm mới gặp nên mình chỉ toàn chụp người thôi.
    Cá 1 phần anh Long thả xuống bể rồi không thể chụp đc. Cá trưng bài hồ kính đa số là cá ở cửa hàng đem ra thôi virusnet ơi. Mong bạn thông cảm.
    p/s: Khi nào cửa hàng có cá mới thì mình sẽ update nhanh chóng.

SJC-9999

Banned
    Thanks
    0

Unhappy

Trích Nguyên văn bởi Cá Cảnh Hồng Anh View Post
    Anh Long chủ trương là chụp người hơn chụp cá, cá thì lúc nào chụp cũng đc, còn anh em diễn đàn lâu lắm mới gặp nên mình chỉ toàn chụp người thôi.
    Cá 1 phần anh Long thả xuống bể rồi không thể chụp đc. Cá trưng bài hồ kính đa số là cá ở cửa hàng đem ra thôi virusnet ơi. Mong bạn thông cảm.
    p/s: Khi nào cửa hàng có cá mới thì mình sẽ update nhanh chóng.
    E thấy Hồng Anh nói về đợt giảm giá cá này nhiều mà... E chỉ mong kiếm thêm được 2 e về bể của mình. Vậy ma toàn thấy người là người...còn chủ đề chính Khai trương về cá ko thấy...E thấy buồn và hơi tủi thân...

Banned
    Thanks
    0
    E nghĩ, tư tưởng của e cũng giống như hầu hết các anh e đam mê về cá, nhưng không thể bỏ công việc cơ quan để đi khai trương trại cá cùng được.
    Anh e chỉ mong Hồng Anh (cửa hàng uy tín gần như số 1 tại khu vực phía Nam) mỗi lần có gì mới thì nên cho anh e trong diễn đàn biết chủ yếu về cá. Mà có lẽ Hồng Anh cũng hiểu, anh e bận công việc chỉ mong được chủ yếu được biết thông tin về Cá (Giá cả, thông tin về cá).

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi hiep_pham1981 View Post
    thằng cha không chịu đứng ý quên xin lỗi,(hỗn quá), người mà ngồi không chịu đứng than rằng đang bị tim và huyết áp nhưng chụp hình thấy cái bụng mới kinh, y như đang bị bệnh gan thời kỳ cuối.ho ho.....

Trang 3/6 đầuđầu 12345 ... cuốicuối

Quyền hạn